ลบแอพออกจากเครื่องให้ดครื่องไม่รู้ว่าเคยติดตั้งได้ไหมครับ

กระทู้คำถาม
คือผมอยากจะลบแอพออกจากเครื่องโดนให้มือถือไม่รู้ว่สเคยติดตั้งแอพได้ไหมครับ  เพราะถึงแม้จะลบแอพไปแล้วแต่เครื่องมันจำได้ว่าเคยติดตั้งไปแล้ว ด้วยเหตุผลยางประการผมอยากให้เครื่องมันลืมว่าเคยติดตั้งแอพอ่ะครับ สามารถทำได้ด้วยวิธีใหนบ้างครับ

ลบแคช(ไม่น่าได้ เหมือนเครื่องยังจำได้)
หรือต้องคืนค่าโรงงานอย่างเดียวครับ
หรือว่าทำไม่ได่?
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่