ตามหาเพลงญี่ปุ่นแปลไทยเพลงนึงค่ะ

กระทู้คำถาม
ตามหาเพลงญี่ปุ่นแปลไทยค่ะ จำเนื้อได้แต่จำชื่อเพลงไม่ได้ เอาเนื้อไปค้นหาในเว็บก็ไม่เจอ ใครรู้ช่วยตอบหน่อยนะคะ

เนื้อเพลงมันร้องว่า ความอบอุ่นนั้นและมือของเธอ สักวันมันคงจะหายไป ไปที่แห่งไหนที่ฉันไม่อาจ ตามหาเอาคืนมาได้เลย

ประมาณนี้ค่ะ เนื้ออาจจะผิดบางคำ จำได้ประมาณนี้ค่ะ ฟังเมื่อนานมาแล้ว ใครรู้ช่วยตอบหน่อยนะคะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่