หาเพื่อนมาปลูก forest อ่านหนังสือด้วยกัน

กระทู้คำถาม
หาเพื่อนที่สมัครแอคอยู่แล้วมาอ่านหนังสือด้วยกันค่ะ เพื่อนผู้ชาย เพื่อนผู้หญิงได้หมดเลยค่ะ แต่เพื่อนผู้หญิงมีเยอะแล้ว เพื่อนผู้ชายยังไม่มีเลยค่ะ ทิ้งเมลของforest ไว้นะคะเดี๋ยวแอดไป อ่านช่วง 2 ทุ่ม,หรือ ตี 5 ค่ะ ใครสะดวกเวลานี้มาอ่านด้วยกันนะคะ dek63 dek64  dek65  dek66 มาเลยค่ะ #อ่านหนังสือด้วยกัน
[code][/code]
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่