+ + + AIS Fiber แจ้งสายส่งสัญญาณมีปัญหาทุกเดือน (เดือนละอย่างน้อย 1 ครั้ง) ใครใช้ True หรือ 3BB เจอบ้างไหมครับ + + +

กระทู้คำถาม
AIS Fiber แจ้งสายส่งสัญญาณมีปัญหาทุกเดือน (เดือนละอย่างน้อย 1 ครั้ง) ใครเจอบ้างครับ 

โดยเฉพาะช่วง Work From Home นี่ เจอแล้วทำงานไม่ได้เลยครับ ที่ผมเจอมามี

- 5 พฤษภาคม
- 30 พฤษภาคม
- 6 มิถุนายน
- 17 มิถุนายน (วันนี้ล่าสุด)

โดยทุกครั้งระบบก็จะกลับมาใช้งานได้ภายใน 1-2 วันให้หลังนะครับ

(สายในพื้นที่บ้านไม่มีปัญหาเลยครับ ที่ผ่านมาเป็นการแก้ไขจากระบบสายนอกบ้านทุกครั้ง) 

ผมเริ่มไม่ไหวกับปัญหานี้แล้ว อยากเรียนถามท่านที่ใช้ True หรือ 3BB เคยเจอปัญหานี้บ้างไหมครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่