เสริมจมูก​​ บวมมากจะยุบตรงปกไหมคะ(มีรูป)​

กระทู้คำถาม
เสริมจมูกมา6วันค่ะ​ เป็นคนมีเนื้อจมูกระดับนึง​ จมูกยาวเลยไม่มีปัญหาอะไร​ มีปีกจมูกนิดหน่อย​ คุณหมอบอกเสริมก็ดูไม่บานมากแล้ว

พอเสริมไป​ ด้วยความเราภูมิไม่ค่อยดี​ ออกจากร้านหมอมาสวยถูกใจมากค่ะ​ แต่หน้าก็บวมช้ำหนักมากกกกT_T

ตอนนี้จมูกยังบวม​ แต่ดูเหมือนทรงเดิมก่อนเสริมเลยค่ะ​ ทรงเดิมเวอร์ชั่นมีดั้ง... ตอนยุบจะตรงปกตอนเสริมเสร็จใหม่ๆไหมคะ​ กังวลมากๆ​

ก่อนเสริมค่ะ

หลังเสริมใหม่ๆ

ปัจจุบัน(ยังบวมนะคะ​ แต่แพนิคทรงจมูกมากๆ+ภาพแอบโทรมหนักมาก)​
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่