อยากเปลี่ยนมาอยากเปลี่ยนมหาวิทยาลัย

กระทู้คำถาม
สวัสดีครับ เราเป็นนักศึกษา medical student จาก Myanmar ... ด้วยความที่สถานการณ์ตอนนี้ ของพม่าของพม่า มันไม่ดีสักอย่าง แล้แล้วเอาเป็น เรอเป็นปีสุดท้าย สถานการณ์สถานการณ์มันจะไม่ดีง่ายง่าย เราอยากรู้ว่า พอจะมี มหาวิมหาวิทยาลัยแพทย์ ที่เมืองไทย พอจะรับ นักเรียน transfer ไหมครับ ถ้าถ้ารับ ต้องการอะไรบ้าง แล้วต้องทำอะไร มีมีใครพอจะรู้มั้ยครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่