อยากมีที่ปรึกษาเรื่องแต่งเพลง มีใครพอจะช่วยได้ไหมคะ?

กระทู้คำถาม
เราพยายามแต่งมาหลายรอบแล้วแต่ไม่ได้สักครั้ง เราเลยอยากได้คนให้คำปรึกษา​นิดหน่อยในเรื่องนี้ มีใครพอช่วยได้ไหมคะ เรามีปัญหา​ในการใช้คำ ไม่สอดคล้อง​กันบ้าง ไม่ลงจังหวะบ้าง วอนคนใจดีผ่านมาเห็นแล้วช่วยเราที(ครูให้แต่เป็นกลุ่มแต่เราคือความหวังของกลุ่ม)​ถ้าไม่มีเพลงเราไม่จบแน่ ยิ่งปีสุดท้ายแล้วด้วย😭😭🙏🙏
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่