18+ ช่วยด้วยโหนกนูนกับก้นใหญ่มาก​ หากางเกงใส่ยากมากกกก

กระทู้คำถาม
คือ... แบบว่าเราเป็นคนที่อวบตัวใหญ่165​ นน75ส่วนล่างจะใหญ่มาก(47)แล้วเอวเล็กมาก(32)เลยค่อนข้าง​ที่จะหาไซส์กางเกงยาก​  เวลาซื้อกางเกงมาก็จะซื้อมาตามสะโพก​ พอเก็บเอวเข้าปรากฏ​ว่า​มันเหมือนจะเน้นส่วนโหนกนูนให้ขึ้นรูปมาอีก..... ยิ่งเป็นคนหน้าห้องแบนยิ่งเหมือนโหนกนูนมันจะเด่นออกมาก... ใส่ยีนส์​ก็ต้องใส่เอวสูงทรงกระบอกใส่รัดไม่ได้เลย...เวลานั่งก็ก็เอากระเป๋ามาปิด ใส่พวกบิกินี่ไม่ได้เลยโดนเพื่อนสาวล้ออีกว่าเหมือนกระเทยลืมแต๊บ​ เราเลยหมดความมั่นใจเลยค่ะ​ โหนกนูนมีวิธีลดลงได้ไหมคะ? หรือดูดไขมันกระชับส่วนนั้นได้ไหมคะ? หรือออกกำลังกายกระชับเฉพาะมั้ยคะ😢😢😢😢😢😢😢อยากแต่งตัวให้ได้หลายๆแบบยิ่งคนมองยิ่งอายเหมือนมีปม😩😩😩😩
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่