[CR] แชร์ประสบการณ์ดูดไขมันเปลี่ยนหุ่น มีเอวแล้วเหมือนเกิดใหม่

โควิดมารอบนี้บอกเลยว่าอยู่บ้านจนเบื่อเลยค่ะ ขอหาอะไรทำด้วยการมาบอกเล่าประสบการณ์ดูดไขมันให้ฟังกันนะคะ  ช่วงโควิดรอบแรกมาตอนนั้น 
เราก็อยู่บ้านแบบนี้เลยค่ะ น้ำหนักขึ้นหนักมาก ฟิตเนสก็ปิด อยู่แต่เตียงกับตู้เย็น 
เราเป็นคนไม่มีเอวอยู่แล้ว พอน้ำหนักยิ่งขึ้นไม่ต้องสืบเลยค่ะ
เอวหายกว่าเดิม พยายามออกกำลังกายตามเทรนเนอร์ในยูทูปแล้ว 
เล่นฮูลาฮูปจนปวดหลัง กระดูกสันหลังจะขดแล้วค่ะ  บอกเลย...ไม่รอด!! 
นี่คือหุ่นของเราตอนนั้น พุงล้ำหน้ามาก T T
ตอนนั้นแทบไม่เคยได้ใส่ชุดบิกินี่เลยทั้งตู้มีอยู่ 1 ชุด ใส่ไปก็ไม่มีความมั่นใจ 
เห็นคนอื่นเขาใส่กันสวยๆทั้งนั้นเลย ก็อยากใส่ชุดบิกินี่แซ่บๆเหมือนคนอื่นเขาบ้าง

เริ่มด้วยไปหาข้อมูลเกี่ยวกับการดูดไขมัน ไม่ว่าจะเป็นแบบ Vaser, Bodytite, Water Jet, Smart Lipo ซึ่งบอกตรงๆค่ะว่าไม่ค่อยเข้าใจเลย 
แต่ก็ได้ส่องตามกระทู้ pantip คนอื่น สอบถามเพื่อนสนิทที่เคยทำ เค้าก็ได้แนะนำคลินิกมาที่นึงค่ะ 
ติดรถไฟฟ้าสีลมแถวซอยละลายทรัพย์เดินทางสะดวก ไม่ไกลจากคอนโดเรามากเลยลองแวะไปหน่อย

ความตั้งใจแรกคือ กะไปขอคำปรึกษา เพื่อเก็บข้อมูลว่าแต่ละแบบ ต่างกันอย่างไร ใช้เวลาพักฟื้นนานมั้ย เพราะเราต้องทำงาน (แม้จะ WFH) 🤣 
จากที่คิดว่า จะแอบเก็บข้อมูล ค่อยตัดสินใจ แต่ข้อมูลที่คุณหมอให้มา  ด้วยตัวคลินิก ที่น่าเชื่อถือ พี่ๆพยาบาลดูแลดีมาก 
และตอบโจทย์เรามากๆคือ เรามัดจำวันนั้น และนัดวันเข้าไปเพื่อทำการ พลีชีพ ทันทีค่ะ (รีบเฉยเลยเหมือนโดนเวทมนต์)

และช่วงนั้นก็ยังไม่มีแพลนว่าจะได้ออกไปไหน โควิดก็กลัวความสวยก็อยากมี 
โอยย ลำบากใจมากค่ะ แต่ผู้หญิงอย่าหยุดสวยค่ะ เผื่อจะได้มีโอกาสใส่บิกินี่ โชว์กับเค้าทัน หลังโควิด 🤣
ก็เตรียมกายและใจจนพร้อม เพื่อเข้าไปดูดเลย จัดไปจุกๆ 

เดี๋ยวกลับมาเล่าให้ฟังต่อนะคะ.
ชื่อสินค้า:   ดูดไขมัน , ศัลยกรรม , ศัลยกรรมเปลี่ยนชีวิต
คะแนน:     

CR - Consumer Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ CR โดยที่เจ้าของกระทู้

• - จ่ายเงินซื้อเอง หรือได้รับจากคนรู้จักที่ไม่ใช่เจ้าของสินค้า เช่น เพื่อนซื้อให้
  • - ไม่ได้รับค่าจ้างและผลประโยชน์ใดๆ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่