ไซตามะ

ผมไม่ได้ติดตามอะไรการ์ตูนนี้มากครับส่วนมากเห็นในเฟสบุ๊คที่พวกเพจตัดไฮไลท์มา แล้วมีตอนหนึ่งที่มีผู้หญิงมาหาไซตามะแล้วบอกว่าไซตามะคลาสB1 แล้วได้สู้กับผู้หญิงคนนั้นแล้วมีเรียกยังไงดีเหมือนหุ่นยนต์ มาสมทบแล้วเรียกไซตามะว่าอาจารย์ซึ่งอยู่คลาสs คลาสอะไรที่สูงสุดครับ ถ้าตามอักษรคือzหรอครับ
แสดงความคิดเห็น