ตารางออกกำลังกานแบบนี้ดีแล้วหรือยังคะ?

กระทู้คำถาม
เนื่องด้วยก่อนหน้านี้ได้ขอคำปรึกษาเกี่ยวกับการจ้างเทรนเนอร์ออนไลน์ ผลคือ ลองออกเองก่อนดีกว่า แล้วก็ได้ทำตารางการออกกำลังกายออกมาเองค่ะ
ไม่รู้ว่าแบบนี้ดีใหม หนักไปหรือเบาไปรึป่าวอ่ะค่ะ หรือมีส่วนไหนที่ควรปรับเปลี่ยน รบกวนผู้รู้ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ ตอนนี้ทำมาได้ 1week แล้วค่ะ เป้าหมายคือลดไขมัน เน้นสัดส่วน ไม่ได้เน้นน้ำหนักค่ะ

ปล.ส่วนเรื่องอาหาร ไม่ถึงกับคุมเต็มที่ค่ะ แต่เลือกว่าอะไรควรหรือไม่ควรกิน งดเค็ม-หวาน-มัน กำลังลดแป้งลง เน้นมื้อเช้า-เที่ยง มื้อเย็นกินไม่เกิน 18.00น.ค่ะ น้ำกินวันละ2ขวดใหญ่เป็นประจำอยู่แล้ว อีกข้อที่สงใสคือหนูกินไข่วันละ3-4ฟองมันเกินไปใหมคะ คือชอบกินไข่เอามากๆเลยค่ะ เช้ามาก็2ฟองแล้ว (ส่วนใหญ่เป็นไข่ต้มนะคะ)

รบกวนท่านผู้รู้ช่วยแนะนำหนูหน่อยนะคะ🙏🙏🙏
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่