Music Today GrabFood Agent of S.A.L.E

กระทู้สนทนา
ดีจร้า....วันนี้น้องๆ ก็มีงาน GrabFood ซึ่งก็คงเป็นงานสุดท้าย(ยังหวังว่าอนาคตจะได้ร่วมงานกับน้องๆอีก) ซึ่งวันนี้จัดหนัก จัดเต็มมากๆ

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

ช่วงเล่นเกมส์ น้องร้องไห้ด้วยเพราะน้องกลัวทำให้ทีมแพ้

miniheart

ช่วงการแสดง ได้เห็น Sukidax3 แบบไม่มีแมสมาบังแล้วนะ

และช่วงท้าย กับ Surprise จากทีมงาน และเพลง Sakura no Hanabiratachi น้องก็ร้องไห้อีกแล้ว (จริงก็แอบสะเทือนนะ ใกล้ถึงวันของน้องเข้าไปทุกที )

อมยิ้ม42

สำหรับ GrabFood ต้องขอบคุณจริงๆครับ ที่อยู่กับน้องและสร้างคอนเทนต์ดีๆเสมอมา จากใจคนที่โหลดแอ็ปนี้เพราะน้อง แต่ทุกวันนี้เป็นส่วนนึงเลยครับ สำหรับคนกลางคืนอย่างเรา Grab จำเป็นมากจริงๆ

อมยิ้ม29

และเก็บตกจร้า

จาก IG Story ของน้องและเพื่อนๆ

miniheart

ขอบคุณ Grab ครับ

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่