เจ็บท้อง แสบท้อง และท้องเสียครับ มีใครเคยเป็นบ้างครับ

ช่วงหลังๆผมทานอาหารไม่ค่อยเป็นเวลาบ่อย
 เช่น กินเข้าเช้าตอน 11 โมง กินกลางวันตอนบ่ายสาม 
เมื่อวานหนักสุดกินข้าวเช้าตอนเที่ยง 
แล้วช่วงบ่ายๆเริ่มมีอาการ เจ็บท้อง-แสบท้อง (นิยามไม่ถูก 555)
 แล้วก็อุจจาระเหลว ท้องเสีย แต่มาเป็นพักๆ 
อุจจาระเป็นสีน้ำตาลเข้ม (อุจจาระเป็นน้ำเหลว) 
แต่วันนี้ดีขึ้น เจ็บ-แสบท้องน้อยลง แต่ยังคงท้องเสียอยู่ 
มีใครเคยเป็นบ้างครับ ควรกินยาตัวไหนดี หรือควรไปพบแพทย์เลย

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่