รบกวนเรียงลำดับ MasterChef Thailand ให้ทีครับ

กระทู้คำถาม
เพิ่งเข้ามาดูครั้งแรกก็ MasterChef Thailand Junior แล้วชอบมากเลยดู SS3 ต่อ ตอนนี้ดูใกล้จะจบแล้วครับ เลยขอสอบถามว่าต้องเรียงดูอย่างไร และ MasterChef Thailand มีทำออกมาทั้งหมด กี่ SS ครับ (เริ่มจาก SS1 เลยครับ รวมพวกของเด็กกำรายการแข่งพิเศษด้วยนะครับ)
ขอบคุณครับ

ปล.รบกวนอย่าเพิ่งบอกนะครับ ว่าใครเป็น MasterChef ของแต่ละตอน
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่