การเรียกเก็บค่าธรรมเนียมรายปีของบัตรเครดิตธนาคารกรุงเทพ

สอบถามหน่อยค่ะ มีใบแจ้งยอดเรียกเก็บค่าธรรมเนียมรายปีของบัตรเครดิตธนาคารกรุงเทพที่ถืออยู่ จำนวน 2 ใบ มาที่บ้าน
จะขอยกเว้นได้ทางใดบ้างคะ (เรียกมา 3000 กว่าใบนึง เกือบๆ 2000 ใบนึง)
โทรไปคอลเซ็นเตอร์ก็มีแต่ระบบตอบรับอัตโนมัติ รอสายเจ้าหน้าที่นานครึ่งชั่วโมงแล้ว ยังไม่ได้คุยกับใครเลยค่า
คือทำรายการผ่านระบบอัตโนมัติไปแล้วยังไม่วางใจ อยากคุยกับเจ้าหน้าที่ค่ะ เผื่อจะขอยกเลิกบัตรไปเลยไม่ได้ใช้แล้วค่ะ ต้องมานั่งโทรเวฟค่าธรรมเนียมรายปีกันแบบนี้ค่อนข้างวุ่นวายมากๆ เลยค่ะ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่