จะสมัครบัตรเครดิตกับบัตรกดเงินสด ข้าราชการบำนาญ แต่อายุ 66 แล้ว ไม่ทราบว่าธนาคารไหนสมัครได้บ้างครับ

กระทู้คำถาม
คือพ่อผมเป็นข้าราชการบำนาญรายได้ต่อเดือน เดือนละ 55,000 บาท จะสมัครบัตรเครดิตกับบัตรกดเงินสด
แต่พอไปสมัครธนาคารส่วนมากรับแค่ 60-65 ปี ขอกูรูเรื่องธนาคารไหนรับสมัครบ้าง ขอแบบไม่ต้องมีอะไรค้ำประกันนะครับ
อายุ 66 ปี เงินเดือนเดือนละ 55,000 บาท
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่