แนะนำหูฟัง in-ear สำหรับเล่นเกมหน่อยครับ ร้อนงั้ครอบหูไม่ไหว

ขอคำแนะนำหน่อยครับ ส่วนตัวแล้วใช้ hyper x cloud earbud แล้วรู้สึกว่าเสียงมันดูไกลๆหูไปหน่อย เลยว่าจะเปลี่ยนครับ

หรือมีตัวไหนนอกจากนี้แนะนำมั้ยครับ งบไม่เกิน 3,000(หรือมากกว่าได้ถ้ารีวิวดี) เน้นเล่นเกม 65% ฟังเพลง 35% ครับ

เล่นเกมพวก Fps เป็นหลักเน้นฟังเสียงเท้า เสียงทิศทางที่แม่นยำครับ

ปล.แนะนำพร้อมจุกหูฟังได้ด้วยก็ดีครับ
ปล.ใช้กับซาวน์การ์ด gsx300
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่