ฝากเงินตู้ scb เงินไม่เข้ารอนานมั้ย

กระทู้คำถาม
สวัสดีครับ วันที่ 7 มิถุนายน 64 ผมได้ฝากเงินเข้าตู้scb ประมาณ 26600 หรือ 26800 ผมไม่มั่นใจเหมือนกันเพราะไม่ได้นับ นับมาจากบ้ายแค่25kแต่มีติดกระเป๋าอยู่พันกว่าบาทเลยหยิบลงตู้ฝากหใดเลย

พอฝากไป ตู้กินเงินไปและคืนมา1ใบคือใบ100เพราะมันยับ หลังจากนั้นตู้ก็ค้าง error ไปเลย ตู้ไม่นับเงินให้ตู้ไม่มีสลิปพอจะกดทำรายการใหม่ตู้ก็ขึ้นไม่พร้อมให้บริการ ผมเลยรีบโทรหาcc ของ scb พนักงานพูดเพราะมากครับ แต่รอสายนาน มีแอบหัวเราะเล็กน้อย
พนักงานแจ้งไม่เกิด 5 วัน เงินจะเข้า แต่ช่วงบ่ายสอง ได้ไปธนาคารอีกรอบเจอพนักงานกำลังซ่อมตู้มาพอดีผมเลยไปบอกว่าแต่พนักงานบอกว่าไม่เกิน 3 วันเงินเข้า

ผมเลยอยากรู้ว่าจะได้เงินก่อน 5 วัน หรือ 3 วันมั้ย มีโอกาสจะได้เงินวันนี้มั้ย เพราะรีบใช้เงิน
พต. ธนาคารไทยพาณิชสาขาภูเรือ จ.เลย 
(ธนาคานปิดไปแล้วนะครับไปเปิดในเมืองแทนเหลือแค่ตู้ให้กดให้ฝาก)
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่