แก๊งค์มือใหม่-มือเก่า DSM & KZM วันจันทร์ที่ 7 มิ.ย. 2564 - วันอาทิตย์ที่ 13 มิ.ย. 2564

กระทู้สนทนา
สวัสดีตอนเที่ยงครับ

เริ่มอาทิตย์ใหม่กันครับ

อากาศมีเมฆเยอะ อบอ้าวหน่อย ๆ  แต่ฝนยังไม่มาครับ

วันนี้อาการดีขึ้นแล้ว ถ้าไม่มีไข้ตอนเย็น น่าจะไปวิ่งได้ซักนิดครับ

ที่บ้านเริ่มฉีดวัคซีนรอบผู้สูงอายุ

ช่วงนี้ถ้าใครมีคิวฉีด ก็พยายามไปให้ได้นะครับ

เผื่อวัคซีนอาจมาไม่ค่อยทัน เดี๋ยวจะต้องรอไปอีก
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่