📸📸 กระทู้โพสต์ไปเรื่อย ครั้งที่ ๑๕๘ /๓๖๕ วัน ๓๖๕ ภาพ ปีที่ ๑๒ ประจำวันจันทร์ที่ ๗ มิถุนายน ๒๕๖๔ 📸📸

กระทู้สนทนา
สวัสดีชาว Pantip ทุกท่านครับ
ผมรับหน้าที่ต่อจาก น้า Low Batt และนี่คือกระทู้โพสต์ไปเรื่อยฯ ตามหัวข้อที่กำหนดไว้ในหัวกระทู้นั่นเอง

สำหรับกระทู้นี้มีหัวข้อคือ "การเดินทาง" ครับผม

ด้วยความที่ช่วงนี้การเดินทางถูกจำกัดไว้จากสถานการณ์ตรงหน้า ผมคิดถึงรถ คิดถึงการเดินทางจริงๆ ขอชมภาพ "การเดินทาง" ของทุกคนหน่อยนะครับ
จะเป็นภาพอะไรก็ได้ที่(คนโพสต์คิดว่า)เกี่ยวข้องกับการเดินทาง ได้หมดครับ

กระทู้นี้ไม่จำกัดค่ายกล้อง ไม่จำกัดอุปกรณ์  จะเป็นภาพเก่าหรือภาพใหม่ก็ไม่ว่ากัน ไม่ได้เน้นว่าต้องโพสต์แต่ภาพที่สวยงาม ภาพจะสวยหรือไม่สวยไม่สำคัญ ขอเพียงท่านมีภาพที่เข้ากับหัวข้อในแต่ละวันก็สามารถเข้ามาร่วมสนุกกันได้ครับ
ย้ำว่าอะไรก็ได้ที่เกี่ยวกับการเดินทาง ขอแค่คุณคิดว่ามันเกี่ยว ไม่ว่าใครจะรู้สึกว่า "ได้เหรอ?" ผมก็จะบอกว่า "ได้แหละ" ให้เอง หัวเราะ

ผมคิดถึงภาพริมหน้าต่างรถครับ นี่คือเหตุผลที่เลือกหัวข้อนี้เลย

และผมขอส่งต่อให้ คคห.ที่ 3 ที่หน่วยวินาทีของเวลาโพสต์มีทั้งเลขคี่และเลขคู่(เลข 0 นับเป็นเลขคู่)
แต่หากเวลา 15:00 ยังไม่มีผู้โชคดี ผมขอยัดเยียดส่งต่อให้ คห.10 รับช่วงต่อนะครับ
สุดท้าย ขอฝากกระทู้ให้ผู้ที่มีเวลาว่างช่วยหาผู้โชคดีด้วยนะครับ อมยิ้ม02
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่