ใครเคยเจอบ้างครับเราทำงานอยู่ตรงฟุตบาทแล้วมีขอทานมาขอเงินเรา10บาทผมก็ให้ไปผมเลยเล่าให้พ่อฟังว่าผมช่วยเหลือคนที่ลำบากกว่า

ต้องบอกก่อนผมอายุ29ผมเล่าให้พ่อฟังผมนึกว่าพ่อจะชมที่ไหนได้พ่อด่ามึJไม่น่าเกิดเปนลูกตูเลยนึกว่าจะฉลาดเหมือนตูโJ่เหมือนแม่มึJไม่มีผิดนึกว่าลูกตูจะได้ตูคือการช่วยคนนี่ผิดหรอครับเขาแค่ขอ10บาทเองถ้าผมค่าแรงวันละ4000บาทผมคงช่วยเขาไปแล้ว100บาทแต่นี่ผมค่าแรงวันละ400บาทเองแกดูน่าเห็นใจมากถ้าเขาไม่ลำบากเขาคงไม่เดินมาขอเงินจากเราหรอกจริงไม? 
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่