กลอนนิราศของสุนทรภู่มีความโดดเด่นจากผลงานของคนอื่นๆอย่างไร⁇

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อกระทู้เลยนะคะว่า กลอนนิราศของสุนทรภู่มีความโดดเด่นจากผลงานของคนอื่นๆอย่างไร
อยากรู้มากๆเลยค่ะ เพราะช่วงนี้ได้ทำรายงานเกี่ยวกับสุนทรภู่ แล้วตัวเราเองไม่มีข้อมูลเลย เคยลองหาแล้วแต่หาไม่เจอ 
เลยลองมาถามคนในpantipดูว่าจะมีใครมีความรู้เรื่องนี้บ้าง ถ้ารู้แล้วก็เป็นคนใจดีบอกเราหน่อย
สำหรับใครที่มีความรู้เรื่องนี้ก็ช่วยแบ่งปันกันหน่อยนะคะ🙏🙏
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่