ประกันสุขภาพที่ไหนดี แชร์กันค่ะ

กระทู้สนทนา
พอดีสนใจจะทำประกันสุขภาพค่ะ อยากได้ขัอมูลจากเพื่อนๆที่มีประสบการณ์ตรงว่าของที่ไหนเป็นอย่างไร เช่น การเคลม (ยาก ง่าย) ปัญหาตอนจะใช้งานจริง ตัวแทนดูแลเป็นยังไง บลาๆๆๆๆ รบกวนแชร์หน่อยนะคะ จะเป็นพระคุณมากเลยค่ะ 🙏🏻

ส่วนตัวมีประกันกลุ่มที่เป็นสวัสดิการของบริษัทอยู่แล้ว ปีละ 500,000 บาท แต่ต้องมีออกค่าเสียหายส่วนแรกบ้าง 😭 เลยเป็นที่มาว่าอยากได้ประกันสุขภาพเพิ่มจากที่มีอยู่จ้าาาา
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่