คือเราฝันแบบ 18+ ก็นานๆทีเป็นอะไรหรือเปล่า

กระทู้คำถาม
ว่าด้วยเรื่องความฝันของเรา เมื่อคืนฝันว่าไปอยู่ที่ห้องพักอะไรสักอย่างนี่แหละ หรูอยู่นะ  เราก็เดินไปห้องข้างๆเค้าทำอะไรกันไอ่เราก็ลืมซะงั้น ต่อ... จากนั้นเราก็ไปเจอใครก็ไม่รู้เหมือนจะตามเรามา เราก็รีบเข้าห้องนอนเอาผ้าคลุมโปร่ง เวลานั้นก็เหมือนจะค่ำๆมืดๆ ห้องที่เราฝันว่านอนอยู่นั้นเป็นแบบกระจกทั้งประตู และหน้าต่าง ก่อนเข้าห้องเราล็อคแล้ว พอไอคนที่ตามเรามามันก็มายืนอยู่ตรงหน้าต่าง ซึ่งเราคิดวาล็อคแล้ว แต่...ไม่จ้าา มันก็เค้ามาเราก็ทำเป็นนอนหลับไม่รู้เรื่อง แล้วมันก็ทำมิดีมิร้ายกับเราแบบเอาทางประตูหลังงี้ (ในฝันนะ)แต่แปลกที่เรารู้สึกเหมือนอยากจะอึ ต่อจากนั้นเราลืมตาดู ไม่ได้มีคนเดียวจ้า ประมาณ 4-5 คน พอไอคนที่ตามเรามามันจัดประตูหลังเราเสร็จเราก็แบบเลียไอติมให้ไรงี้ แต่ๆๆ เรารู้สึกถึงรสชาติไอติมที่ว่า มันเค็มขมนิดๆแปลกๆ หลังจากจัดไอติมแท่งนี้เสร็จไอคนนั้นก็ขับรถขึ้นเนินเรา มันฟินมากๆ เราก็แบบเด้งรับเอี้ยวอ้าว จะเสร็จแล้วอะ จบ... พอตื่นมามันมีความรู้สึกฟินติดในหัว เราเลยอยากรู้คำตอบจากเพื่อนที่เข้ามาอ่านกระทู้นี้ว่ามันแปลกไหม หรือเป็นเพราะสาเหตุใด 
***หากผิดพลาดประการใดต้องขออภัยด้วยนะคะ นี่เป็นกระทู้แรก เพราะเรื่องนี้ไม่รู้จะระบายให้ใครฟัง ขอบคุณค่ะ ****
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่