แฟนไปส่องเฟสแฟนเก่า

กระทู้คำถาม
ก็คือผมทะเลาะกับแฟน แล้วเขาปลดบล็อคแฟนเก่า แล้วเหมือนเขาไปแชร์อะไรมาจากเฟสแฟนเก่า แต่ผมก็ถามเขาว่าได้ไปส่องไหมเขาก็บอกไม่แต่ผมก็เชื่อใจเขานะว่าเขาไม่ได้ไปส่อง ผมก็เลยถามอีกว่า มันจะบังเอิญไปเจอ โพส ที่เหมือนกับของเเฟนเก่าขนาดนั้นเลยหรอผมจะไม่คิดมากเลยถ้า โพสนั้นไม่ใช่โพสล่าสุดของแฟนเก่าแฟนผม แต่ผมก็ไม่ได้ซีเรียสอะไรมากแค่น้อยใจ เพราะอยู่ด้วยกันทุกวัน อยากถามพี่ๆ ถ้าแฟนเราไปส่องเฟสแฟนเก่า จะคิดยังไงครับ?
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่