หมายเลขบัญชีธนาคารออมสิน แต่คนละสาขา มีโอกาสที่จะสลับข้อมูลกันได้มั้ยคะ

กระทู้คำถาม
เราพึ่งมาตรวจดูสมุดบัญชีวันนี้  ว่าเส้นทางการเงินของเราในโมบายแบงค์กิ้งกับในสมุดมันไม่ตรงกัน
....เหมือนฝากเข้าในบัญชีนึง แต่จำนวนเงินไปขึ้นอีกบัญชีนึง(ในแอพฯ) เราแค่สงสัยว่าเราผิดพลาดอะไรตรงไหนหรือไม่ หรือเราเข้าใจผิดไปเอง หรือเป็นความผิดพลาดของธนาคาร/แอพฯ 

จริงๆเราก็พลาดที่ไม่ได้ตรวจดูสมุดตั้งแต่วันที่ไปฝาก พึ่งจะมานึกเอะใจดุวันนี้     ตอนนี้กังวลมากๆ งงมากๆ  ใครพอจะรู้หรือมีประสบการณ์ ช่วยให้คำตอบทีนะคะ #ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่