บอลไทยจะไปลุ้นไป บอลโลกรอบสุดท้าย ต้องเล่นเหนือๆหรือแบบฟุตซอลให้กรรมการเขาช่วยไม่ออก

กระทู้สนทนา
ผมเห็นเวลาเจอตะวันออกกลางที่ไร เราเล่นสูสีแค่ไหนก็ชนะยาก เพราะ กก ไม่ค่อยเข้าข้างเราเท่าไร
มากกว่านั้นเราโดนเป่าง่ายมากเหมือนล็อคให้เป็ทีมแจกแต้ม ดูทรงแล้วเราต้องเหนือกว่าแบบ ฟุตซอลหรือเหนือกว่าซัก ลูกครึ่งให้  กก ช่วยไม่ออกเพราะขาดเกิน
ไม่รู้จะมีวันนั้นไหม แต่ถ้ามีเราถึงได้ลุ้นจริงๆซักที
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่