ปวดฉี่บ่อยมาก มันดีมั้ยเนี้ยย ?

กระทู้คำถาม
**** คือผมอออกตัวก่อนเลยนะครับ ในเว็บสามารถหาข้อมูลได้ครับแต่ไม่ชัดเจนมันบอกภาพรวมวงกว้างๆ แล้ว ถ้าปรึกษาหมอตอนนี้ยังไม่กล้าไปครับกลัวโควิด 5555 (เลยอยากให้ทุกคนที่เป็นแบบเดียวกันมาแชร์ประสบการณ์หน่อยครับ)

คือจะแชร์นิดนึงครับ เป็นคนที่ฉี่บ่อยมากกกก แบบมากเลยครับ ไม่รู้มันดีหรือเปล่าครับ เช่น ผมดื่มน้ำช่วงเช้า สัก 8 โมงนะครับ ปริมาณ 600 มล. ครับ รอไม่ถึง ชั่วโมงครับ เดินเข้าห้องน้ำอย่างเดียวเลย 8 โมง - เที่ยง เดินเข้าห้องน้ำเกือบ 10 รอบ  แต่หลังบ่าย จะลดลงหน่อย 4-6 รอบครับ
ยิ่งถ้าช่วงก่อนๆ ที่ไป ตปท. เนี้ยครับ อากาศบ้านเขามันจะเย็นเนอะ ผมแทบไม่ได้กินน้ำแต่เข้าน้ำห้องทั้งวัน เที่ยวลำบากครับ หาแต่ห้องน้ำ 555

แบบนี้มันบ่งบอกอะไรที่ไม่ดีมั้ยครับ ขอบคุณครับ 
พาพันขอบคุณ
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่