เทคโนโลยีการแพทย์ เรียนต่อไต้หวัน

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ ตอนนี้กำลังสนใจคณะเทคโนโลยีการแพทย์ขอฃมหิดลอยู่ค่ะ แต่ว่าเรามีแพลนอยากเรียนต่อไต้หวันในระดับป.โท ใครพอมีคำแนะนำมั้ยคะว่าคณะนี้มีมอไหนของไต้หวันรับสมัครบ้างคะ 😭😭😭😭 เห็นทางเว็บมหิดลบอกว่าเรียนต่อเกี่ยวกับเทคโนโลยีการศึกษาได้ แต่เราไม่รู้คีย์เวิร์ดเลยว่าจะเริ่มเสิร์ชจากตรงไหน หรือใครพอรู้คีย์เวิร์ดปามาให้เราไปศึกษาต่อเองก้ได้นะคะ ขอบคุณมากๆๆๆเลยค่ะ😭😭
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่