ลูกสาวกินนมวัวแล้วถ่ายเป็นเหลวๆค่ะ

กระทู้คำถาม
ช่วยหนูด้วยค่ะ
อยากปรึกษาเรื่องการเลือกนมลูกค่ะ 
พอดีลูกสาวกินนมวัวกล่อง แล้วถ่ายเป็นน้ำเหลว
ใช่แพ้นมวัวรึเปล่าคะ ควรเปลี่ยนนมตัวไหน หนูไม่รู้จะเปลี่ยนนมตัวไหนที่ช่วยให้น้องนน.เพิ่ม หรือไม่ถ่ายผิดปกติ ข้าวก็กินน้อย น้อง1ขวบ8เดือน นน.9.9โล กังวนกับเรื่องนมลูกมากไม่รู้จะไปปรึกษาใครเลยค่ะ น้องคลอดก่อนกำหนด 7เดือน ไม่อยากเปลี่ยนนมบ่อยๆ ให้ลูกเลยค่ะ เลือกนมตัวไหนลูกก็มีแต่นน.ไม่เพิ่ม ถ่ายผิดปกติ สังเกตุอึลูกตลอดค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่