ตามหาละครไทย

ตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะ คือเราอยากรู้ชื่อละครไทยเรื่องนึงค่ะ เปิดเรื่องมาเป็นตอนที่มีเด็กแฝด2คน เป็นแฝดช ญ แต่เด็กช แม่เขาปลอมให้เป็นญ ตัวเด็กช.ถูกปลูกฝังมาแต่เด็กว่าตัวเองเป็น ญ อะค่ะ เพราะไม่อยากให้พ่อเด็กรู้ว่าตัวเองมีลูกชาย เป็นครอบครัวเชื้อสายจีนค่ะ คือแม่กับพ่อเด็กเขามีปัญหากันเพราะอะไรเราไม่รู้เพรสะเราดูแค่ 2-3ตอนแรก ละครเรื่องนี้ฉายตอน 2-3 ปีที่แล้วอะค่ะ แล้วเราลืม คืออยากดูแต่ลืมอะ 555 รบกวนช่วยหน่อยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่