ตามหาเคาน์เตอร์บาร์(สำหรับร้านนั่งชิล)ค่ะ

กระทู้คำถาม
ตามหาเคาน์เตอร์บาร์(แบบ2ท่อน โค้งไปทางขวา) อยากได้แบบไม้ หรือแบบอื่นก็ได้ค่ะ
ถ้ามือสองจะพิจารณาเป็นพิเศษ ต้องการความสูงประมาณ1เมตร-1เมตร30ค่ะ
ตามหามาเกือบ2เดือนแล้ว หายากมากเลย มีใครอยากขายที่สเปคประมาณนี้ หรือแนะนำที่หา รบกวนหน่อยนะคะ
ปล.ไม่ได้ใช้เองค่ะ เจ้านายให้หาไปใช้ในร้านอาหาร+นั่งชิล เจ้านายอยากได้มือสอง เพราะร้านจะเป็นแนวเก่าๆหน่อย
ใครช่วยหาได้ ร้านเปิดเดี๋ยวเลี้ยงมื้อนึงค่ะ5555
รบกวนเพื่อนๆหน่อยน้า
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่