ตามหาโฆษณาค่ะ

กระทู้คำถาม
เราตามหาโฆษณาตัวหนึ่งนานมากก แต่หาไม่เจอเลยค่ะ
พอดีเราเลื่อนฟีดในเฟสบุ๊คไปเจอโฆษณาตัวหนึ่งเป็นเรื่องราวเกี่ยวกับพ่อกับลูกสาวค่ะ เป็นครอบครัวฐานะยากจน พ่อทำงานขับรถรับจ้างค่ะ ลูกสาวเรียนอยู่ค่ะ ทุกวันพ่อจะเอารถที่ใช้ทำงานไปส่งลูกสาว**จำได้ว่ารถเก่ามากกลูกสาวอายเพื่อนมากค่ะเวลาลงจากรถ** ลูกสาวจะไม่คุยกับพ่อเลยเจอก็ด่าตะโกนใส่มีวันหนึ่งลูกสาวไปงานวันเกิดเพื่อนแต่เพื่อนเห็นว่าใช้โทรศัพท์ที่เก่ามากก็เลยโดนล้อกลับมาลูกสาวก็มาโวยวายใส่พ่อ ทีนี้พ่อเลยทำงานเก็บเงินเพื่อจะซื้อโทรศัพท์ใหม่ให้ลูก
เราดูถึงตรงนี้ค่ะแล้วฟีดมันเด้งหายไปหรือมือเราไปโดนอะไรไม่แน่ใจ เราตามหานานมากค่ะ มีใครพอคุ้นไหมคะว่าเป็นโฆษณาอะไร
ปล.อันนี้ไม่แน่ใจนะคะเหมือนนักแสดงหเหมือนเป็นคนอินเดีย เราไม่แน่ใจนะคะอันนี้
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่