ขอสอบถามเกี่ยวกับคณะศิลปกรรมศาสตร์ คณะดุริยางค์สากล มศว. หน่อยค่า^^

กระทู้คำถาม
คือเราอยากทราบว่าคณะศิลกรรมศาสตร์ ดุริยางค์สากล มศว.

1. ค่าเทอมเท่าไหร่
2. เตรียมตัวยังไงก่อนสอบเข้า , สอบอะไรบ้าง
3. มีเอกกีตาร์ไหม

คือตอนนี้เราอยู่ม.3 ค่ะ เดี๋ยวอีกแป๊บๆก็จะขึ้นม.ปลายแล้ว เราเลยอยากทราบล่วงหน้าเพื่อที่จะได้ไปเตรียมตัวก่อนน่ะค่ะ ถ้าใครสะดวกแนะนำที่เรียนให้เราหน่อยก็ได้นะคะ แง ขอบคุณสำหรับคำตอบและคำแนะนำมากๆเลยนะคะ 🙏🏻🥺💘
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่