ฝันถึงเพื่อนเก่า ทีละคนๆ ทุกคืน หมายความว่าอะไรครับ

กระทู้คำถาม
ก่อนหน้านี้ มีคนทำนายว่า ผมจะตายภายใน 5 ปี ด้วยโรคหัวใจ
ซึ่งผมไม่เคยบอกใครว่าเป็นโรคหัวใจ

หลังจากนั้นก็เริ่ม ฝันถึง เพื่อนหรือคนรู้จักในอดีต  คืนละ คนบ้าง สองคนบ้างสามคนบ้าง  โดยไม่ซำ้กันเลย  รวมๆแล้ว  50-60 คนแล้ว

การฝันแบบนี้ คือ การอโหสิกรรม หรือเปล่า  หรือ มีความหมายอย่างอื่นครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่