รักษาต่อมน้ำเหลืองโตให้หายขาดด้วยตัวเอง

ตามหัวข้อเลยค่ะ คือเราเป็นต่อมน้ำเหลืองโต [Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้ เป็นมาหลายวันแล้วค่ะ กลัวว่ามันจะไม่หาย มีวิธีทำให้มันหายขาดได้มั้ยคะ กังวลมาก ก็มีแอบคิดว่าจะไม่หาย ช่วยเราด้วยนะคะ คือทำอะไรก็ลำบากไปหมดเลยตอนนี้ ปวดคอ ปวดบ่า ปวดไหล่มาก  เหมือนคอตกหมอนแล้วคอเอียง แล้วบางทีปวดร้าวไปยันหลังเลย รู้สึกหนักๆตลอดเวลา *เป็นข้างซ้ายค่ะ* เราประคบน้ำร้อนก็แล้ว ยังไม่หายเลยค่ะ

ใครเคยเป็นแล้วหาย แนะนำวิธีแก้ได้มั้ยคะ

ปล.แล้วเรากินพาราแก้ปวดไปได้มั้ยคะ

อมยิ้ม42
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่