แอร์แคเรียกับแอร์อีมิเน้นท์ เอาอันไหนดี ราคาเท่ากันค่ะ

กระทู้คำถาม
แอร์แคเรียกับแอร์อีมิเน้นท์ เอาอันไหนดี  18000บีทียู รุ่นธรรมดา ต้องการเปลี่ยน ช่วยเลือกหน่อยค่ะ ของเดิมเป็น ชาร์ป จุกจิกมาก เป็นน้ำแข็งตลอด ล้างก็ไม่หาย น้ำยาก็ไม่ขาด โครตท้อแท้กับชาร์ปมาก เลยมาเลือก2อันนี้  ที่ไม่เลือกอินเวอร์เตอร์ เพราะอยู่ต่างจังหวัดศูนย์ซ่อมไม่ค่อยมี ช่างไม่โอเค ช่วยหน่อยนะคะ 2อันนี้ ราคาเท่ากันค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่