สอบถามพี่ๆที่เรียนราม บริหารสาขาการตลาดหน่อยค่า

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่า

พอดีเริ่มสนใจอยากเรียนราม คณะบริหาร สาขาการตลาดค่ะ จบม.6 มา3ปีแล้วยังไม่ได้ต่อป.ตรี อยากทราบว่าเรียนการตลาดของม.ราม ถ้าไม่สะดวกเข้าเรียนในห้องเลยได้ใช่มั้ยคะ อยู่ตจว.การเดินทางค่อนข้างลำบาก แต่ก็อยากเรียนส่วนกลางค่ะ

อยากให้รุ่นพี่แนะนำในการเรียนแต่ละวิชาหน่อยค่ะว่ายากมากมั้ย ต้องเข้าเรียนในห้องเรียนวิชาไหนบ้างมั้ยคะ ถ้าไม่รบกวนอยากขอคอนแทคพี่ๆหน่อยนะค๊า
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่