ตามหาการ์ตูนเรื่องหนึ่ง ที่มีตัวละครเป็นเด็กใหม่ในโรงเรียน มาตามหาคนที่ชอบในวัยเด็ก เป็นคนดมกลิ่นอาหารเก่ง

กระทู้คำถาม
ตามกระทู้เลยค่ะ มันติดค้างในใจมากๆ ถ้าไม่รู้นอนไม่หลับแน่

เพิ่มเติมนะคะ
ตำไม่ได้ว่าเป็นแบบอ่านหรือดู แต่จำได้ว่าคนนี้เข้ามาตอนกลางๆเรื่องแล้ว เป็นเด็กใหม่ที่เข้ามาในโรงเรียน ซึ่งมาตามหาคนที่ชอบตอนเด็ก แล้วเขาคนนี้ก็เป็นคนดมกลิ่นอาหารเก่งมาก มีคนในโรงเรียนให้ไปดมตัวทายกลิ่นด้วยค่ะ แล้วก็เหมือนจะไม่ค่อยมีตังค์ด้วยมั้ง เพราะมาอยู่คนเดียว

ช่วยหน่อยนะคะ มันเป็นอารมณ์ที่อยู่ดีๆก็โผล่ขึ้นมาบนหัวแล้วเอาออกไปไม่ได้ค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่