ใครเคยเกิดปัญหาแบบนี้กับ Garmin Forerunner 645 บ้างครับ

กระทู้คำถาม
ใครเคยเกิดปัญหาแบบนี้กับ Garmin Forerunner 645 บ้างครับ

คือว่าปกติจะเชื่อมสมาร์ทโฟน (iPhone) กับนาฬิกา (Garmin FR 645) กับหูฟัง หูฟัง (Jabra) ใช้งานปกติมาหลายเดือน ตอนนี้เกิดว่าก่อนออกกำลังกายอุปกรณ์ทั้งสามเชื่อมต่อปกติฟังเพลงได้ แต่พอจะวิ่ง (เปิดนาฬิกาเข้าโหมด activity) หูฟังดับฟังเพลงไม่ได้ 

แก้ไขอย่างไรครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่