ผมตามหาหนังเรื่องนึงอยู่ครับ หนังเก่ามากครับ เป็นของอเมิกาล่ะมั้งครับ เกี่ยวกับเครื่องบินรบ

กระทู้คำถาม
หนังมันเริ่มเรื่องที่ตัวเอกผู้ชายสองคนเป็นทหารอากาศขึ้นเครื่องบินรบ F 4 phontam แล้วขับออกไป ตัวเองก็มีปัญหากับ นักบินอีกคนที่ตัวเตี้ยกว่า และขับเครื่องยินลำเล็ก ตัวเอกพยามปิดเรื่องสิ่งที่ทำอยู่กับภรรยา ในเรื่องมันประมาณว่าเป็นการแข่งขันทางเครื่องบินรบ ตอนจบมันมีเครื่องบินตกลำนึง ผมไม่รู้ว่าชื่อเรื่องมันคือเรื่องอะไร ผมได้ดูมันผ่านแผ่น บูเร  VCD หรือ CD ก็จำไม่ได้ ช่วยหน่อยนะครับ
ขอบคุณครับ 

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่