ตามหาการ์ตูนค่ะ!>_<

ทุกคนคะ รบกวนสละเวลามาอ่านซักนาทีสองนาทีหน่อยนะคะ😿
มีใครเคยดูการ์ตูนเรื่องนึงมั้ยคะมันค่อนข้างที่นะมีมานานพอสมควรเลยค่ะ เกี่ยวกับเด็กประมาณ3-4คนที่ชอบแฟชั่น ชอบออกแบบเสื้อผ้า เราจำรายละเอียดไม่ได้มากนัก แต่พอมีตอนนึงที่เราจำได้ค่ะ ตอนนั้นเด็กพวกนั้นไปนิวยอร์กกันค่ะ แล้วเห็นรถขี่ม้ารับส่ง แล้วหลังจากนั้นก็ไปนั่งรถไฟใต้ดิน(อาจไม่ถูก100%นะคะ)แต่ถ้าใครคิดว่าคุ้นๆบอกเรามาเลยค่ะ คิดถึงเรื่องนั้นมากๆ รบกวนหน่อยนะคะT_T
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview