ถ้าพ่อเเม่ต้องเเยกทางกัน เราควรทำตัวอย่างไรต่อไปดีครับ?

พ่อเเม่มีปัญหาในครอบครัวกันครับ พ่อไปมีชู้ครับ เเม่จับได้รอบเเรก พ่อก็ว่าจะทำตัวให้ดีขึ้น เเล้วก็ให้เเม่อยู่นิ่งๆครับ ต่อมาครั้งล่าสุดก็เกิดขึ้นอีกรอบครับ รอบนี้ก็ผญ.คน คนเดิม ครับส่วนตัวผมก็เห็นกับตาในครั้งล่าสุดครับ เเต่ก็คือพ่อก็ไม่เลิกมาที่บ้านนะครับ ไม่พูดไม่สุกสิงกับใคร เเต่เเม่คืออยากให้ตัดขาดเเล้วจริงๆครับ ผมก็คิดเช่นนั้นครับ สงสารเเม่มาก พี่ๆมีเเนวทาง หรือการวางตัว ทำอย่างไรดีครับ? ขอบคุณนะครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview