อายุ 21 จบเเค่ ม.3 เรียนต่ออะไรได้บ้างครับที่ไม่ใช่ ก.ศ.น.

ผมเรียนไม่จบเพราะปัญหาสุขภาพครับ รวมทั้งปัญหาครอบครัวเเตกเเยก ทำให้มีผลต่อสุขภาพจิตมากๆครับ เลยเรียนถึงเเค่ ม.5 กับอีกเเค่เทอมเดียว 
ผมกลับไปเรียน ก.ศ.น ที่ต่างจังหวัดเมื่อปีก่อน เรียนได้ปีนึงก็กลับมารักษาตัวที่กรุงเทพอีก เเละไม่สะดวกไปเรียนที่เดิม เลยจะลาออกเเละมาหาเรียนต่อที่กรุงเทพ รบกวนช่วยเเนะนำเเนวทางหน่อยนะครับ ผมต้องช่วยงานที่ร้านด้วย ตอนนี้กำลังเปิดธุรกิจร้านอาหาร ต้องส่งเดลิเวอร์ลี่ด้วยเวลาเรียนเต็มๆจึงน้อยตาม
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่