ค่าใช้จ่ายเรียน ป.โท เยอรมัน

สวัสดีครับผมขอเกรินก่อนผมกำลังจะจบในปีนี้ในสาขา IT  อยากสอบถามค่าใช้จ่ายตลอด 2 ปีครับโดยสาขาที่จะเรียนคือ data science 
โดยผมคิดว่าจะทำงานเก็บเงินให้ได้สัก 3 แสน + จะขอยืมทางบ้านอีก 2 แสน และคิดว่าจะไปทำ part time ระหว่างเรียน อยากสอบถามพี่ ๆ ครับว่าจะพอสำหรับ 2ปีไหมครับ
 ปล . ที่เนื่องจากจะนำไปวางแผนในการเก็บเงิน

ขอบพระคุณพี่ ๆ เป็นอย่างสูงครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่