เคยนอยด์มั้ยคะแฟนเก่าของแฟนเราเป็นแบบมีหน้าที่การงานมั่นคง เงินเดือน3–4หมื่น แต่เราเป็นเเค่นักศึกษาที่ยังเรียนไม่จบ

กระทู้คำถาม
เคยนอยด์มั้ยคะแฟนเก่าของแฟนเราเป็นแบบมีหน้าที่การงานมั่นคง เงินเดือน3–4หมื่น แต่เราเป็นเเค่นักศึกษาที่ยังเรียนไม่จบ รายได้ก็ไม่มี เราพึ่งคบกับเค้าแค่3-4เดือนเอง แต่กับแฟนเก่าเค้า2ปีกว่าๆ แถมยังเผลอไปเห็นที่เค้าคุยกับเพื่อนอีกว่า รู้สึกเสียดายในหลายๆกับแฟนเก่า ถึงเค้าจะดูไม่อะไรกับแฟนเก่าแถมดูรักเราดี ดูไม่น่าคิดอะไรเยอะแต่มันก็น่าน้อยใจนะคะ😂
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่