ครุศาสตร์ เอกสังคมจุฬารอบ3 จํากัดสายการเรียนมั้ยคะ

กระทู้คำถาม
พอดีเราพึ่งจบม.3ค่ะ เเละเลือกแผนการเรียนเตรียมรัฐศาสตร์-นิติศาสตร์ อีกชื่อ นึงคือ ไทย-สังคมค่ะ ปีเราเป็นปีแรกที่มี ต้องบอกก่อนว่าที่เลือกเพราะเป็นคนชอบเรียนวิชาสังคมมากค่ะ และทางโรงเรียนที่ตั้งสายนี้ขึ้นมาไม่ได้ให้เป็นห้องแย่ แต่อย่างใด เพราะจะเน้นให้เด็กติด นิติกับรัฐศาสตร์ค่ะ แต่อาจจะถูกมองว่าแย่สําหรับคนนอก เลยจะถามว่า ครุศาสตร์ เอกสังคม จุฬา  รอบ3 นี่รับแผนการเรียนนี้มั้ยค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่