เมื่อพี่ชายกับน้องสาวผมชอบผู้ชายคนเดียวกัน ผมสามารถช่วยไกล่เกลี่ยได้ยังไงบ้างครับ

ผมมีพี่ชายคนหนึ่งและก็น้องสาวคนหนึ่ง พี่ชายผมอายุ 22 ส่วนน้องสาวผมอายุ 18 น้องผมเขามีแฟนซึ่งก็นิสัยดีและก็ซื่อสัตย์กับน้องผมมาก ซึ่งผมก็ร็สึกดีใจกับพวกเขาสองคน แต่ปัญหาคือพี่ชายผมดันไปชอบแฟนน้องสาวผม เลยโมโหน้องด้วย เวลาอยู่บ้านก็ทําท่าทีเหมือนจะเกลียดชังน้อง ต่อว่าต่างๆนาๅ ทั้งๆที่เมื่อก่อนก็ดีกันแท้ๆ ผมเลยอยากรู้ว่าจะมีอะไรที่ทําได้เพื่อช่วยให้พวกเขาดีกันได้มั้ย เพราะตอนนี้น้องผมก็เครียดหนักมากเพราะว่าเสียใจที่พี่ทําเหมือนเกลียดชัง
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่