ตามหาการ์ตูนค่ะ ตาโตคล้ายตุ๊กตาบลายธ์

กระทู้คำถาม
เป็นการ์ตูนที่เราเคยดูตอนป.2ค่ะ ปัจจุบันเราอยู่จบม.6แล้วค่ะ เป็นการ์ตูนที่เกี่ยวกับการเล่าเรื่องตัวเองอะค่ะ หรือการวาร์ปไปตามสถานที่ต่างๆที่ตัวละครเล่าอะค่ะ ตัวละครจะมีตาโต เหมือนตุ๊กตาบลายธ์ และบรรยากาศค่อนข้างมืดหม่นค่ะ เหมือนจะมีฉากเล่าไปที่สวนสนุกร้างด้วยอะค่ะ ลายเส้นออกแนวฝรั่งๆตามหานาน จำเนื้อหาไม่ค่อยจะได้ค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่