ใครเคยทำงาน bhip บ้างคะ ให้คำแนะนำหน่อย

พอดีเราหางานอยู่ แล้วไปเจองานนึง คือตอบแชทคอนเฟิร์มออเดอร์ลูกค้า แล้วเขานัดเรา อบรมผ่านซูมวันนี้ 18:00-19:00น. ฟังๆแล้วหาสาระไม่ค่อยได้ และเขานัดเราอบรมผ่านzoomอีกครั้ง วันที่1 พค นี้ เวลา13:00-17:00น. ซึ่งสำหรับเรานานมาก เลยอยากทราบว่ามันดีจริงมั้ยคะ จะได้ไม่ต้องไปนั่งฟังให้เสียเวลาค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview